

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA**

Simu: +255262963470
Nukushi: +255262963117
Barua Pepe: ps@mit.go.tz
Barua Pepe: gcu@mit.go.tz
Tovuti: www.mit.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba,
Mtaa wa Viwanda,
S.L.P 2996,
40478 Dodoma.

DODOMA
19/06/2021,

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BARAZA LA USHINDANI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amewateua wajumbe sita (6) wa Baraza la Ushindani **(Fair Competition Tribunal- FCT)** kwa mujibu wa kifungu cha **83(2) (b)** cha Sheria ya Ushindani **(The Fair Competitionn Act)**. Wajumbe walioteuliwa ni kama ifuatavyo:

1. Dkt. Onesmo Michael Kyauke kutoka Locus Attorneys;
2. Prof. Honest Prosper Ngowi kutoka Chuo Kikuu cha Mzumbe;
3. Dkt. Hanifa Twaha Masawe kutoka Chuo Kikuu cha Mzumbe;
4. Mhandisi Bonifasi Gissima Nyamo-Hanga kutoka Wakala wa Majengo Tanzania;
5. Dkt. Godwill George Wanga kutoka Baraza la Taifa la Biashara; na
6. Dkt. Neema Bhoke Mwita kutoka Chuo Kikuu cha Mtakatifu Augustino Tanzania

Uteuzi wa Wajumbe hao utadumu kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 16, Juni, 2021.

Imetolewa na:

Doto M. James
Katibu Mkuu
Wizara ya Viwanda na Biashara